![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiMpy8WYJO_cj2tnQht_DojzCNpVT5p-pfDB34BvFn6xj9P8SQUrrIPjPf8KEv4LaV2wAMUXDDvcehnsFu6AOzX0tH6m-QgO0PMg1CJ1NSOjVifsTUp84lSnEQC12u6dGIFpDZ9ZYmirsk/s200/83609704_2756540574591613_1285597077354577920_o.jpg)
เมื่อวันที่ 5 มิถุนายน 2563 เวลา 10.00 น. ที่มูลนิธิบ้านจริงใจ พัทยา อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี
นางสิริมา กีรตยาคม ผู้อำนวยการสำนักบริหารงานสนับสนุน และพนักงานท่าเรือแหลมฉบัง เป็นผู้แทนท่าเรือแหลมฉบัง เข้าร่วมกิจกรรมโครงการ ท่าเรือแหลมฉบัง สู้โควิด-19 ไปด้วยกัน โดยมอบเงินสนับสนุนจำนวน 50,000 บาท (ห้าหมื่นบาทถ้วน) และบริจาคสิ่งของจำเป็นสู้ภัยโควิด-19 ร่วมกับ
บริษัท แอล ซี บี คอนเทนเนอร์ เทอร์มินัล 1 จำกัด ให้กับ มูลนิธิบ้านจริงใจ พัทยา จังหวัดชลบุรี ซึ่งเป็นมูลนิธิที่ดูแลเด็กกำพร้าและผู้ด้อยโอกาส ในการนี้ พนักงานท่าเรือแหลมฉบังได้ร่วมแบ่งปันมอบเครื่องอุปโภคบริโภค ในการดำรงชีพของน้องๆ ในมูลนิธิฯอีกด้วย
ยืนยงค์ ยินดีทรง/รายงาน
หนังสือพิมพ์รวมพลัง | รวมพลัง ทีวี
สนับสนุนข่าวโดย