![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg_tR2QD99Tq7EtcVJ073hC36OghAyfP3_Nz4HjGsw01AqO7U3wnIrAqxWqq9P187vrY_JnlRbF-tUi-7cfclfUOkMtoaqNp5mIIFTrLsf-5366IvHl1UyaLuJAN2mVTIWeNWvAiIRHSBk/s320/25620130_%25E0%25B9%2591%25E0%25B9%2599%25E0%25B9%2590%25E0%25B9%2591%25E0%25B9%2593%25E0%25B9%2590_0021.jpg)
เมื่อเวลา 09.30 น. วันที่ 29 มกราคม 2562 น
างวรรณภา ทองบางโปรง หัวหน้าแผนกประชาสัมพันธ์ กองบริหารงานทั่วไป พร้อมด้วย
นางสาวอัญชลี วัลลา เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ 6 ให้การต้อนรับคณะนายทหาร นักเรียน หลักสูตรชั้นนายพัน เหล่าทหารขนส่ง รุ่นที่ 50 พร้อมบรรยายสรุปกิจการของท่าเรือแหลมฉบัง ณ ห้องประชุมใหญ่ ศูนย์สวัสดิการท่าเรือแหลมฉบัง เพื่อให้นายทหารนักเรียนได้มีประสบการณ์ กับเพิ่มพูนความรู้ทางด้านวิชาการ และนำไปใช้ประโยชน์ในการปฏิบัติงาน
หนังสือพิมพ์รวมพลัง ศูนย์ข่าวชลบุรี/รายงาน
หนังสือพิมพ์รวมพลัง | รวมพลัง ทีวี
สนับสนุนข่าวโดย