เผยแพร่เมื่อ:
เขียนโดย Admin
ร.ร.เซนต์ปอลคอนแวนต์ ศรีราชา จัดงาน “กตัญญุตา สถาปนาสถาบัน ราตรีสัมพันธ์ วันลีลาวดีบาน” ประจำปีการศึกษา 2561
เมื่อวันที่ 21 ธันวาคม 2561 นายนิติ วิวัฒน์วานิช นายอำเภอศรีราชา พร้อมด้วยนางปัทมา วิวัฒน์วานิช นายกกิ่งกาชาดอำเภอศรีราชา ร่วมเป็นประธานเปิดงาน “กตัญญุตา สถาปนาสถาบัน ราตรีสัมพันธ์ วันลีลาวดีบาน” ประจำปีการศึกษา 2561 ณ ลานหน้าอาคารวัชรวัฒน์ โรงเรียนเซนต์ปอลคอนแวนต์ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี โดยมีเซอร์มอนิกา ประทุมเทา อธิการิณี พร้อมคณะเซอร์ ร่วมให้การต้อนรับ
โดยภายในงาน กลุ่มผู้ปกครองเด็กนักเรียนได้ร่วมรับประทานอาหาร พร้อมชมการแสดงของเด็กนักเรียนทุกระดับชั้น ตั้งแต่ชั้นอนุบาลถึงชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย รวมกว่า 20 ชุด อย่างสวยงามตระการตา ให้เหล่าแขกผู้มีเกียรติ,ผู้ปกครองนักเรียนและคณะเซอร์ ได้ชมอย่างจุใจ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi0rO0LZwxRVTgWLKNIBouTFutC6Hb-3Vd_QMqHYb5XOttLpgrE5jE7RJuIRZx7KfPii93RjEXkXHoE0qcB-nStmMfF_okvvdgAk8b9Hw52Ll6i4qrTCGkj3_2guJ1KypXz5gSgp8U7sVc/s640/S__16883722.jpg)
โจ ลำน้ำปิง/รายงาน