![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhvBJGfAKACeZfY-mq_vOo7bF4wXv51n-zHrsY3KmAPwRgV2xpBO5IGD5v0YlEII4ddUynTPdSMQdTXH67MIwTy0nawOg2z4o3BvwmS__gYqNURY3MKIJDJPkpBe0NUJHVHjgqwQve69x0/s320/IMG_9130-1-300x200.jpg)
เมื่อเวลา 10.00 น. วันที่ 21 สิงหาคม 2561 ร้อยตำรวจตรี มนตรี ฤกษ์จำเนียร ผู้อำนวยการท่าเรือแหลมฉบัง พร้อมด้วย เรือโท ยุทธนา โมกขาว รองผู้อำนวยการท่าเรือแหลมฉบัง ผู้บริหารท่าเรือแหลมฉบัง และผู้แทนหน่วยงานภาครัฐ ให้การต้อนรับ นายสนธยา คุณปลื้ม ที่ปรึกษานายกรัฐมนตรีฝ่ายการเมือง พร้อมด้วย นายปรเมศวร์ งามพิเชษฐ์ และนายสัมฤทธิ์ พงษ์วิรัตน์ ในโอกาสเดินทางเข้าเยี่ยมชมกิจการท่าเรือแหลมฉบัง ณ ห้องประชุม 3 อาคารบริหารท่าเรือแหลมฉบัง โดยที่ปรึกษานายกรัฐมนตรี ได้เข้าร่วมประชุมหารือแนวทางการดำเนินการก่อสร้างโครงการพัฒนาท่าเรือแหลมฉบังขั้นที่ 3 พร้อมทั้ง รับฟังข้อเสนอแนะจากหน่วยงานต่างๆ และมอบนโยบายในการบริหารจัดการ มุ่งเน้นการดูแลภาคประชาชนในทุกมิติ โดยเฉพาะเรื่องความเป็นอยู่และการประกอบอาชีพของชุมชนโดยรอบท่าเรือแหลมฉบัง
โจ ลำน้ำปิง/รายงาน
หนังสือพิมพ์รวมพลัง | รวมพลัง ทีวี
สนับสนุนข่าวโดย