เผยแพร่เมื่อ:
เขียนโดย Admin
โรงเรียนบ้านโค้งดารา อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี จัดกิจกรรมกีฬาสีภายในประจำปี 2560
เมื่อวันที่ 8 ตุลาคม 2560 ที่โรงเรียนบ้านโค้งดารา อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี นายสมหมาย จันทร์ฉาย นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองขาม เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาสีภายในประจำปีการศึกษา 2560 โดยมี นายประทีป ปรีชา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโค้งดารา พร้อมด้วย คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนบ้านโค้งดารา คณะครู และนักเรียน คอยให้การต้อนรับพร้อมกล่าวรายงานวัตถุประสงค์
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjDv7iZASFjwKGl9-eHCx35N8zm8zWNTUSLqVgmI5Sunv3_ZXhAzcYy0LVh_KiMA9UrKMXD5EOASg6nyR6hMRPq5aV3O6DLkNWhyphenhyphenCbuU4LdGEwoMM25mCW18V20ll_rOsn9rM2jCGkrPeI/s320/22196284_1123001821163725_5830826690980434009_n.jpg)
โจ ลำน้ำปิง/รายงาน
เกรียงไกร สิงหไพศาล/ภาพ-ข่าว