![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgmnWvq35PBOFok9uVnqFAaysQYBv0Z4DnO4TWLzWz4Hk7qvY2hN2aYE5-tgqq1AiTq6xUdNadziE6IlB5Lwnz9Pk1d9p5filAUUGw6MfwuCbFOEeNsWNG-lsIohKxJc1qoq1JdwUt-r3Jp/s200/132710.jpg)
โดยมีนายรัฐพล อุณากัณฑ์พร ผู้จัดการฝ่ายกิจการเพื่อสังคม เป็นประธาน กล่าวเปิดงาน กลุ่มวิสาหกิจชุมชนในเขตประกอบการบริษัทฯ อยู่ภายใต้การดูแล และสนนับสนุนของมูลนิธิจิตอาสา ร่วม บริษัท ไออาร์พีซี ซึ่งมีนางสาว จาวีวรรณ กาวิรัตน์ ผอ.มูลนิธิจิตอาสา นาย วิฑรูย์ กิจเจริญ เจ้าหน้าที่อวุโส ฝ่ายกิจการเพื่อสังคมเขตประกอบการอุตสาหกรรมไออาร์พีซี นางสาว รุ่งอรุณ ดังก้อง เจ้าหน้าฝ่ายกิจการเพื่อสังคม ฯ ผู้ประสานงาน พร้อมคณะกลุ่มวิสาหกิจชุมชน ประกอบไปด้วย เทศบาลนครระยอง ต.เชิงเนิน ต.นาขวัญ ต.ตะพง ต.บ้านแลง เข้าร่วมประชุมอบรมเพื่อแลกเปลีายนความรุ้กันและกัน ณ ศูนย์การเรียนรู้เครือข่ายชุมชน IRPC
บก.ธรรญธร /รายงาน
หนังสือพิมพ์รวมพลัง | รวมพลัง ทีวี
สนับสนุนข่าวโดย