เผยแพร่เมื่อ:
เขียนโดย Admin
สโมสรโรตารีแหลมฉบัง ร่วมกับ สโมสรโรตารีแก่นคูน มอบห้องสมุดให้แก่ ร.ร.ชุมชนวัดหนองค้อ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
สโมสรโรตารีแหลมฉบัง ร่วมกับ สโมสรโรตารีแก่นคูน ได้จัดทำโครงการมอบห้องสมุดเพื่อเด็กและครอบครัว ครั้งที่ 9 มอบให้แก่ โรงเรียนชุมชนวัดหนองค้อ อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี
นอกจากโครงการมอบห้องสมุดเพื่อเด็กและครอบครัวแล้ว สโมสรโรตารีแหลมฉบัง ยังได้ทำอีกหนึ่งโครงการ คือ โครงการโรตารีลัดหลวงมอบของเล่นเพื่อน้อง มูลค่า โครงการรวม 1,000,000 บาท มอบให้กับ โรงเรียนชุมชนวัดหนองค้อ โรงเรียนเทศบาลแหลมฉบัง 2 จังหวัดชลบุรี