เผยแพร่เมื่อ:
เขียนโดย Admin
พิธีลงนามในสัญญาโครงการ หน่วยบริการทางการแพทย์ เพื่อพัฒนาธุรกิจ การบริการทางการแพทย์ของโรงพยาบาลสมิติเวช ศรีราชา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiAac1H4OwZTsmXiOMEpWzuL9YTXILHPZH90hi3WGrld7_G7J8On2mSRzwbpKnOXvQiab4pZDWJIfv37BC2sUSc_Mwmt0cH_pZu5VS9n2g9OBYfNNi8CT-W7i5z0dSJxoQ-pUlVHcr9Srex/s200/120873.jpg)
ร่วมลงนามในสัญญาโครงการ หน่วยบริการทางการแพทย์ ในวันที่ 16 พฤศจิกายน 2559 ที่ผ่านมา เพื่อเป็นสัญญาณการเริ่มการพัฒนาธุรกิจการบริการทางการแพทย์ของโรงพยาบาลสมิติเวช ศรีราชา บนพื้นที่ของเครือสหพัฒน์
เพื่อให้บริการกับประชาชนและบุคคลทั่วไปในบริเวณสนาม BSC ตรงข้าม J Park ในเขตเทศบาลเจ้าพระยาสุรศักดิ์ โดยมีคุณชูโต จิระคุณากร ผู้ช่วยกรรมการผูจัดการใหญ่ และทพ.สุพจน์ กุญชรมณี รองผู้อำนวยการ ร่วมลงนาม
โจ ลำน้ำปิง / รายงาน