เผยแพร่เมื่อ:
เขียนโดย Admin
เทศบาลนครแหลมฉบัง เดินรณรงค์ให้ประชาชน ไปใช้สิทธิออกเสียงประชามติ ร่างรัฐธรรมนูญ ประจำปี 2559
วันพุธที่ ๓ สิงหาคม ๒๕๕๙ เวลา ๐๘.๓๐ น. เทศบาลนครแหลมฉบัง นำโดย นายกฯ จินดา ถนอมรอด นายกเทศมนตรีนครแหลมฉบัง คณะผู้บริหาร สามาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล พนักงานครูเทศบาล คณะกรรมการชุมชน อสม นักเรียนนักศึกษาในเขตเทศบาลนครแหลมฉบัง คณะอนุกรรมการการออกเสียงประจำอำเภอ ตัวแทนจากภาคเอกชน และประชาชนในเขตเทศบาลนครแหลมฉบัง ร่วมกันเดินรณรงค์ให้ประชาชน ไปใช้สิทธิออกเสียงประชามติ ร่างรัฐธรรมนูญ ประจำปี 2559 ที่จะเกิดขึ้นในวันที่ ๗ สิงหาคม ๒๕๕๙ เวลา 08.00-16.00 น.
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhv4pAibflp2eE7roqbxz52_uvEQmRB1o5W-vcHp8I-RLgZ26daI1FT631-y-edEB5165yJGUcWVfSi99fuzmH0nySY4Ukyz8fplg6UTAS6fU6v0kAGPcDx79n6Py23i9S_nEKyv4UvEjU/s640/S__9461806.jpg)